



**UCHUMI
COMMERCIAL
BANK LIMITED**

BENKI INAYOJALI UCHUMI WA FAMILIA

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO KWA VIKUNDI

SEHEMU YA KWANZA:

A: MAELEZO YA VIKUNDI

Jina la kikundi

Simu

Mahali kilipo.....

Akaunti ya benki UCB Tarehe ilipofunguliwa

B: MAELEZO KUHUSU BIASHARA

Shughuli zinazofanywa na kikundi

Eneo la biashara / Shughuli

Uzoefu katika biashara / Shughuli

Namba ya leseni Tarehe

C: MAOMBI YA MKOPO

Kiasi kinachoomba Tzs

Kwa maneno

Madhumuni ya Mkopo

.....

D: MALIPO YA BIMA

Kila Mkopaji katika kikundi atalipa gharama ya bima ya mkopo ikiwa ni asilimia sifuri nukta tano kwa mwaka (0.5%) ya kiasi cha mkopo atakachopewa.

E: DHAMANA

Tunatarajia kutoa dhamana zifuatazo kama tukifanikiwa kupata mkopo.

1.
2.
3.

Tunatarajia kulipa mkopo huu ndani ya miezi bila kukosa



**UCHUMI
COMMERCIAL
BANK LIMITED**

F: TAMKO:

TUNATHIBITISHA KWAMBA MAELEZO TULIYOTOA HAPO JUU NI SAHIHI KWA UFAHAMUWETU.

1. Jina
Sahihi.....
Cheo
Tarehe

2. Jina
Sahihi.....
Cheo
Tarehe

.....
MHURI WA KIKUNDI/SACCOS

3. Jina
Sahihi.....
Cheo
Tarehe

SEHEMU YA PILI:

A. MAPENDEKEZO YA SERIKALI YA MTAA / KIJJI

Waombaji wanafahamika/hawafahamiki hapa mtaani/kijijini na /wanaendesha biashara/shughuli ya

.....
Tunashauri wapewe/wasipewe

Sahihi ya M/Kiti wa Mtaa/ Kijiji Tarehe

B: MAPENDEKEZO YA HALMASHAURI YA KATA

Waombaji wapewe/wasipewe mkopo

Taja sababu kama **asipewe**

.....



**UCHUMI
COMMERCIAL
BANK LIMITED**

Sahihi ya Afisa Mtendaji wa Kata Jina

SEHEMU YA TATU:

MAONI/ MAPENDEKEZO YA BANKI.

.....
.....
.....

1. Saini Tarehe
2. Saini Tarehe
3. Saini Tarehe

**UCHUMI COMMERCIAL BANK
S.L.P 7811, MOSHI, TANZANIA.**

MKATABA WA MKOPO KATI YA MJASIRIAMALI/KIKUNDI NA BANK

Mkataba huu umefanyika leo tarehe mwezi Mwaka kati ya
..... (ambaye ni mkopaji) mwenye makazi ya kudumu
..... S.L.P

NA

Uchumi Commercial Bank Limited (ambaye ndiye mkopeshaji)

AMBAPO IMEKUBALIKA KWAMBA:

- (a) Uchumi Commercial Bank Limited inatoa mkopo wa shilingi za
kitanzania (TZS)
Kwa maneno
- (b) Mkopaji amekubaliwa kuchukuwa mkopo huu kwa madhumuni
ya



UCHUMI COMMERCIAL BANK LIMITED

MAREJESHO

Mkopaji atarejesha mkopo huu kwa mieziNa atanza kurejesha kuanzia tarehe mwezimwakana kumaliza kurejesha tarehe mwezi mwaka..... Kila mwezi mkopaji atarejesha shs (kwa maneno) bila kukosa ama kuchelewa.

Mkopeshaji atakuwa na haki ya kutembelea eneo analofanyia kazi mkopaji kuona iwapo mkopo unatumika kama ilivyokusudiwa kwenye makataba huu.

TAMKO LA MKOPAJI/ WAKOPAJI

Sisi/ mimi ambaye ni mkopaji niliyetajwa hapo juu

Ninakiri /tunakiri kwamba nimesoma na kuyaelewa kikamilifu masharti ya mkopo huu na nimeyakubali masharti hayo.

Ninaahidi /tunaahidi kutimiza masharti haya na kurejesha mkopo huu kama ilivyoelekezwa katika makataba huu na endapo nitashindwa/tutashindwa kulipa mkopo huu basi Uchumi Commercial Bank Limited ina haki ya kuchukuwa hatua zozote za kisheria dhidi yangu/yetu ikiwa ni pamoja na kufikishwa mahakamani.

Mkataba huu utaongozwa na kutekelezwa chini ya sheria za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Wakiwakilisha na kwa niaba ya

UCHUMI COMMERCIAL BANK LIMITED

Leo tarehe mwezi mwaka hapa MOSHI

Jina Cheo

Kama shahidi:

Jina Cheo

MHURI WA MKOPESHA



**UCHUMI
COMMERCIAL
BANK LIMITED**

IMESAINIWA NA KUCHUKULIWA NA:

1. Jina

Saini

Cheo

2. Jina

Saini

Cheo

.....
MHURI WA KIKUNDI

3. Jina

Saini

Cheo

MBELE YA :

Jina

Saini

Cheo **WAKILI/MDHAMINI**