

.....
S. L. P.

.....
DATE.....

MENEJA MKUU

BENKI YA BIASHARA UCHUMI, (UCB)

S. L. P. 7811,

MOSHI

PICHA

NDUGU,

YAH:

Nathibitisha kwamba mtajwa hapo juu ni mkazi wa kata/mtaa/kijiji cha

.....

Na ni raia mwema. Na pia anamiliki kitambulisho

Namba.....kilichotolewa na..... Kwa
utambulisho huu naomba apewe ushirikiano / huduma mbalimbali za benki na
akubaliwe kufungua akaunti kwenye tawi lako.

Ni mategemeo yangu kwamba atapata ushirikiano unaostahili.

Natanguliza shukrani zangu kwako.

Wako katika Ujenzi wa Taifa,

Sahihi.....

Jina.....