



# UCHUMI COMMERCIAL BANK LIMITED

P.O.Box 7811 Tel. 027 275 0491 Fax. 027 275 0492 MOSHI. Email: ucb@uchumibank.co.tz

## TAARIFA YA MKUTANO MKUU WA KUMI NA MBILI WA WANAHISA 2018

**NOTISI INATOLEWA KWAMBA** Mkutano Mkuu wa Kumi na Mbili wa mwaka wa wanahisa wa **Benki ya Uchumi** (Kampuni) utafanyika siku ya Jumanne tarehe **17 Julai 2018**, katika Hotel ya Lutherani Uhuru Hotel and Conference Center, Ukumbi wa Uhuru kuanzia saa tano kamili( Saa 5.00) asubuhi ili kuangazia maswala yafuatayo kibiashara :

1. Kufungua Mkutano
2. Notisi, AKidi na Udhuru
3. Kuridhia Dondoo
4. Kuwatambulisha Wanahisa Wapya
5. Kuthibitisha muhtasari wa Kikao cha Kumi na Moja cha Wanahisa kilichofanyika tarehe 28 Julai 2017
6. Kujadili yatokanayo na Kumbukumbu za Mkutano Mkuu wa Kumi na Moja
7. Kujadili na Kupokea taarifa ya Hesabu zilizokaguliwa za mwaka ulioishia 31Disemba 2017 pamoja na Taarifa ya Mwenyekiti, Bodi ya Wakurugenzi na ya wakaguzi wa nje
8. Gawio kwa Mwaka 2017
9. Kustaafu na Kuchagua wajumbe wapya wa Bodi
10. Kuthibitisha kampuni ya M/s. **MHASIBU CONSULTANCY** kuendelea ,kuwa Wakaguzi wa Mahesabu.
11. Kutekeleza majukumu mengine ya mkutano wa pamoja wa mwaka ambayo notisi yake itakuwa imetolewa
12. Kukubali Maazimio yaliyofikiwa.
13. Kufunga

Kwa idhini ya Bodi.

  
**IBRAHIM A. KOMU**  
**KATIBU WA BENKI**

### MUHIMU

#### Uwakala:

Mwanachama aliye na ruhusa kuhudhuria Mkutano mkuu na kupiga kura anaweza kumteua wakala kufika na kupiga kura kwa niaba yake. Si lazima kwa wakala kuwa mwanachama wa Kampuni.

Kwa fomu ya uwakala kuwa halali ni lazima ijazwe kwa ufasaha na mwanahisa na iwasilishwe kwa Katibu wa Bodi kwenye ofisi ya banki iliyopo jengo la KKKT-ND, Mtaa wa Sokoni, mkabala na standi kuu ya Mabasi ya Moshi kabla ya saa Nne Kamili Asubuhi Mnamo tarehe 13/07/2018 kinyume na hapo uwakala huo utakuwa batili. Kwa Upande wa Kampuni ni lazima fomu ya uwakala iwe imetiwa lakiri.

### Kufungwa kwa Daftari la Wanahisa

Gawio la mwaka ulioishia tarehe 31/12/2017 litalipwa kwa wanahisa ambao walikuwepo kwenye daftari la wanahisa wa Kampuni kabla ya tarehe ya kufunga hesabu ya mwaka 31/12/2017.

### TAARIFA YA SEMINA KWA WANAHISA

Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Wanahisa utatanguliwa na semina na majadiliano yakayofanyika siku hiyo ya Mkutano kwenye ukumbi huo huo kuanzia saa **tatu Asubuhi** mpaka saa **Nne asubuhi** . Taarifa zaidi kuhusiana na semina hiyo zitasambazwa kwa wanahisa wote.